Màn Hình AOC 22B1HS-74 IPS/22/FullHD/60Hz
Mã SP: 22B1HS-74    Lượt xem: 1072
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
Thương Hiệu
AOC
Model
22B1HS/74
Màu Sắc
Đen
Kích Thước Màn Hình
22 inch
Độ Phân Giải
1920 x 1080
Tần Số Quét
60Hz
Tốc Độ Phản Hồi
7ms (GtG)
Góc Nhìn
178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Màu Sắc Hiển Thị
16.7 Million
Độ Sáng
250 cd/m²
Độ Tương Phản
1000 : 1 (Typical) 20 Million : 1 (DCR)
Tỉ Lệ Màn Hình
16:9
Tấm Nền
IPS
Công Nghệ Đồng Bộ
N/A
Cổng Kết Nối
VGA, HDMI 1.4
HDMI
1xHDMI 1.4
Công Suất Tiêu Thụ Tối Đa
21W
Hỗ Trợ Giá Treo VESA
75mm × 75mm