Laptop LG Gram Pro (16Z90U-G.AV85A5) (Intel Core Ultra U7 355 | 32GB | 512GB | 16" | WQXGA | Win 11)
Mã SP: 16Z90U-G.AV85A5    Lượt xem: 82
Tính năng chính Màn hình LCD IPS 16 inch 16:10 2,5K (2560x1600) Copilot+ PC | Windows 11 Home Chỉ 1.239 g cho máy tính xách tay 16 inch | Pin 77 Wh Bộ xử lý Intel® Core™ Ultra | RAM LPDDR5x / SSD NVMe Gen4 Dual AI (On-Device AI + Cloud AI) | LG gram Link
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 12 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
CPUIntel Core Ultra U7 355 (8 nhân, 8 luồng, upto 4.7 GHz, Intel Smart Cache 12MB)
Memory32GB, onboard LPDDR5x(7500Mhz)
Hard Disk512GB NVME(Gen4)
VGAIntel Graphics
Display16.0-inch, WQXGA (2560x1600) LCD; 60Hz; 30ms, 350nits, DCI-P3 99% (Typical)
DriverNone
Âm thanhLoa stereo (3.0W x 2)