Máy in nhãn Brother TD-2320DSA (300)
Mã SP: TD-2320DSA (300)    Lượt xem: 585
Chiều rộng cuộn nhãn RD lên tới 63mm Kết nối USB, USB host, Serial và Wired LAN Tích hợp thanh hỗ trợ xé nhãn In nhãn, hóa đơn, và vòng đeo tay Tương thích phương tiện điều chỉnh Nhiều tùy chọn phụ kiện có sẵn
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 12 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
Thông số Cơ bản
Bàn Phím
Tùy chọn
Màn Hình
Màn hình màu LCD 3.5", 24 nút
Loại Phương Tiện Truyền Thông
Vòng đeo tay*, Liên tục, Cắt khuôn, Gấp quạt, Đục lỗ, Thẻ
*Tùy thuộc vào hình dạng của vòng đeo tay, vết đen không thể được phát hiện bằng cảm biến phản xạ.
Các Kích Thước Băng Dính Có Sẵn
15 mm ~ 63 mm (0.59" đến 2.48")
Kích Thước Sản Phẩm (Rộng x Sâu x Cao)
119 mm × 224 mm × 176 mm
Trọng lượng
1,77 kg
Tốc Độ In
Lên đến 152.4 mm/giây (6 ips)
In Ấn
Độ Phân Giải
300 dpi
Mã Vạch
Tuyến tính:
2 chiều:
Kết nối
Kết nối
Phương Tiện Truyền Thông
Chiều rộng cuộn tối đa
Lên đến 63 mm (2.48")
Độ Rộng In
Lên đến 59 mm (2.32")
Chức Năng
Dao Cắt
Lựa chọn
Bộ Nhớ
Lưu Trữ Tập Tin
Lên đến 255 mẫu
Dung Lượng Bộ Nhớ Đệm
64MB
Nguồn Điện
Nguồn Điện
Bộ nguồn AC tiên chuẩn (100 - 240 V 50/60Hz)