LAPTOP DELL LATITUDE 3440 L3440-I51235U-8G512G (Intel Core i5-1235U|8GB|512GB|14 inch FHD|WIN 11)
Mã SP: LT DELL L3440-I51235U-8G512G    Lượt xem: 1211
- CPU: Intel Core i5-1235U - RAM: 8GB(8GBx1) 3200MHz DDR4 ( 2 khe) - Ổ cứng: 512GB M.2 2230 PCIe NVMe SSD - Màn hình: 14 inch FHD
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 12 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
OS
Windows 11 Home
CPU
Intel Core i5-1235U up to 4.40 GHz, 12MB
RAM
8GB DDR4 3200 MT/s (1 x 8GB)
Ổ cứng
512GB SSD M.2 2230 PCIe NVMe
Màn hình
14 inch FHD 1920x1080, 60Hz, WVA/IPS, Anti-Glare, 250 nit, NTSC 45%
VGA
Intel Iris Xe Graphics
Ổ đĩa quang (DVD)
Không DVD
Webcam
HD
Keyboard
Tiêu chuẩn
Cổng kết nối
Cổng xuất hình
HDMI
Wifi
Bluetooth
Kết nối mạng LAN
1 x RJ-45
Pin
3 Cell - 42Wh
Đèn bàn phím
Không đèn bàn phím
Phụ kiện kèm theo
Full box
Bảo mật
Không bảo mật vân tay
Âm thanh
Tiêu chuẩn
Chất liệu
Nhựa
Kích thước
16.8mm x 322.2mm x 219.4mm (HxWxD)