INTERNET TIVI SONY 43 INCH - KDL-43W750D VN3
Mã SP: KDL-43W750D VN3    Lượt xem: 4533
Internet Tivi, 43" Độ phân giải: Full HD Tần số quét: 200 Hz Kết nối: USB, HDMI, Wifi, LAN Thiết kế viền màn hình siêu mỏng cho cái nhìn hiện đại, tinh tế Kích thước 43 inches phù hợp khi đặt ở phòng khách Độ phân giải Full HD cùng nhiều công nghệ hiện đại cho khả năng hiển thị hình ảnh sắc nét Âm thanh đa chiều có chiều sâu và mạnh mẽ Giải trí đa phương tiện với kết nối đa dạng Giao diện Sony Entertainment Network chuyên nghiệp, dễ sử dụng
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế hiện đại
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D thiết kế hiện đại, sang trọng
Tivi mang đến sự sang trọng cho căn phòng
Màn hình 43 inches
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D màn hình 43 inches
Tivi 43 inches thích hợp với phòng khách
Độ phân giải Full HD
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D độ phân giải Full HD
Tivi thông minh Sony hiển thị hình ảnh rõ nét
Âm thanh sống động
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D sử dụng công nghệ Dolby cho âm thanh vòm đầy sống động, mạnh mẽ với tổng công suất 2 loa 20W. Lời thoại và giọng ca sĩ trở nên rõ ràng hơn với công nghệ Clear Phase.
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D cho âm thanh vòm sống động
Âm thanh cực chất với công nghệ hiện đại
Những pha hành động hấp dẫn
Để có thể cảm nhận được khả năng trình chiếu trên tivi thông minh Sony KDL-43W750D, bạn có thể thưởng thức những phim hành động, chương trình thể thao... với hình ảnh có tốc độ chuyển động cao. Bạn sẽ phải ngạc nhiên với khả năng hiển thị vì tần số quét của Sony KDL-43W750D lên đến 200 Hz.
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D xem phim hành động cực chất
Trình chiếu những thước phim mượt mà hơn
Công nghệ xử lý hình ảnh
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D với X-Reality PRO
Tích hợp công nghệ xử lý hình ảnh hiện đại
Giao diện Tivi Sony
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D giao diện Sony Entertainment Network
Giao diện Sony Entertainment Network
Giải trí đa phương tiện
Tivi thông minh Sony KDL-43W750D trang bị kết nối Internet
Khả năng giải trí đa dạng với tivi Sony
Thông tin chung
KDL-43W750D
Đen
Sony
Malaysia
24 tháng
Tổng quan Tivi
Internet Tivi
43 inch
Full HD (1920 x 1080 pixels)
Motionflow XR 200 Hz
Không
Không
Màn hình hiển thị
X-Reality PRO
178°(Phải/Trái), 178°(Lên/Xuống)
Âm thanh
Dolby Digital Plus, Clear Phase, Dolby Pulse
20W
2
Kết nối
Có, Tích hợp
2
Có (audio out)
Composite
Screen Mirroring
Hỗ trợ âm thanh và hình ảnh
MPO, JPG, JPEG
AC3, WAV, AAC, MP3
MKV, AVI, M4V, MP4
SRT
Thông tin Smart tivi
YouTube, Zing TV, Zing Mp3, NetFlix, FPT Play, HTV Online, YAN TV, Opera TV Store
Thông tin chung
2 - 3 mét
960x616x229 mm
960x565x56 mm
9.80 kg
9.10 kg
Kích thước & Khối lượng
1058x669x163 mm