INTERNET TIVI SONY 40 INCH KDL-40W650D VN3
Mã SP: KDL-40W650D VN3    Lượt xem: 4204
Internet Tivi, 40" Độ phân giải: Full HD Tần số quét: 200 Hz Kết nối: USB, HDMI, Wifi, LAN Thiết kế mỏng, gọn gàng và kiểu dáng hiện đại, dễ dàng hòa hợp với không gian phòng bạn Tích hợp những công nghệ xử lý hình ảnh, màu sắc hiện đại, đảm bảo khả năng hiển thị Màn hình 40 inches với độ phân giải Full HD thích hợp để bố trí trong phòng ngủ hay phòng khách cỡ nhỏ Hệ thống âm thanh Dolby giúp giải trí thêm trọn vẹn Khả năng kết nối đa dạng, giúp bạn hòa mình vào thế giới giải trí đa phương tiện Tích hợp đầu thu KTS DVB-T2
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
Thiết kế đẳng cấp
Tivi LCD Sony KDL-40W650D có thiết kế mỏng, sang trọng
Tivi Internet Sony KDL-40W650D thiết kế mỏng tinh tế
Màn hình 40 inches độ phân giải FHD
Tivi LCD Sony KDL-40W650D trang bị màn hình 40 inches Full HD
Tivi Internet Sony KDL-40W650D trang bị màn hình 40 inches
Hình ảnh sắc nét với X-Reality PRO
Tivi LCD Sony KDL-40W650D tích hợp công nghệ X-Reality PRO
Tivi Internet Sony KDL-40W650D cho hình ảnh trung thực
Hình ảnh chuyển động nhanh mà vẫn rõ nét
Các hình ảnh chuyển động nhanh như các pha rượt đuổi tốc độc cao, hay những pha võ thuật... sẽ được thể hiện một cách mượt mà, không gặp tình trạng bóng mờ khi xem trên tivi Sony nhờ vào tần số quét Motionflow XR 200 Hz.
Tivi LCD Sony KDL-40W650D hình ảnh chuyển động mượt mà
Thể hiện hình ảnh chuyển động cao mượt mà trên tivi Internet Sony KDL-40W650D
Âm thâm trầm sống động
Tivi Internet Sony KDL-40W650D trang bị hệ thống 2 loa với tổng công suất 10W, công nghệ Dolby với khả nảng phản xạ âm trầm thật tốt, đem đến một không gian giải trí thật sống động.
Tivi LCD Sony KDL-40W650D cho âm thanh sống động
Tivi Internet Sony KDL-40W650D cho âm thanh thật hay
Giải trí đa phương tiện
Tivi LCD Sony KDL-40W650D trang bị kết nối Internet
Tivi Internet Sony KDL-40W650D cho âm thanh vòm thật hay, sống động
Thông tin chung
KDL-40W650D
Đen
Sony
Malaysia
24 tháng
Tổng quan Tivi
Internet Tivi
40 inch
Full HD (1920 x 1080 pixels)
Motionflow XR 200 Hz
Không
Không
Màn hình hiển thị
X-Reality PRO
178°(Phải/Trái), 178°(Lên/Xuống)
Âm thanh
Dolby Digital, Dolby Digital Plus, Dolby Pulse
10W
2
Kết nối
Có, Tích hợp
2
Có (audio out)
Composite
Miracast
Hỗ trợ âm thanh và hình ảnh
JPEG, JPG
MP3, WMA, WAV
WMV, AVI, MKV, WebM, VOB
SRT
Thông tin Smart tivi
YouTube, Zing TV, Zing Mp3, NetFlix, FPT Play, HTV Online, YAN TV, Opera TV Store
Thông tin chung
2 - 3 mét
920x585x212 mm
920x530x66 mm
8.10 kg
7.7 kg
Kích thước & Khối lượng
1011x650x157 mm