TIVI SONY 40 INCH - KDL-40R350E VN3
Mã SP: KDL-40R350E VN3    Lượt xem: 4190
Tivi LED thường, 40" Độ phân giải: Full HD Kết nối: 1 x USB, 2 x HDMI Màn hình 40 inch, thiết kế thanh mỏng, sang trọng Hỗ trợ các kết nối USB , kết nối HDMI, tích hợp bộ thu DVB-T2 Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080px) hiển thị hình ảnh sắc nét Công nghệ Clear Resolution Enhancer cho hình ảnh mượt mà, sắc nét Âm thanh Dolby Digital và loa Clear Phase cho chất lượng âm thanh vượt trội Kết nối USB dễ dàng, mang đến thế giới giải trí đa dạng
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
Nâng cấp màn hình full HD
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 độ phân giải cao full HD
Thiết kế thanh mảnh, tinh tế và sang trọng
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 màn hình 40 inch có thiết kế đơn giản, mạnh mẽ với tông màu đen tinh tế sang trọng. Viền màn hình thanh mảnh, đường nét mềm mại, tạo cảm giác gọn gàng, không quá gồ ghề, tiết kiệm không gian lắp đặt, đồng thời trang trí nội thất không gian nhà bạn thêm đẹp mắt. Chân đế thiết kế chắc chắc, chịu lực tốt, bạn hoàn toàn yên tâm khi đặt đứng.
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 màn hình mỏng 40 inch
Trải nghiệm âm thanh trung thực ấn tượng
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 âm thanh thật ấn tượng
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 âm thanh mượt mà thật ấn tượng
Kết nối và chia sẽ dễ dàng
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 kết nối USB dễ dàng
Cải thiện độ phân giải cho hình ảnh tự nhiên sắc nét
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 sắc nét từng chi tiết
Tivi bền bỉ với thời gian với bộ tứ bảo vệ
Tivi Sony KDL-40R350E VN3 bảo vệ độ bền vượt trội
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông tin chung
KDL-40R350E
Sony
Malaysia
24 tháng
Tổng quan Tivi
Tivi LED
40 inch
Full HD (1920 x 1080 pixels)
100 Hz
Màn hình hiển thị
Clear Resolution Enhancer, Dynamic Contrast Enhancer
Âm thanh
Dolby Digital Plus, Dolby Digital
10W
Kết nối
2
Có (audio out)
1
Hỗ trợ âm thanh và hình ảnh
PNG, JPEG, JPG
MID, WMA, AAC, MP3, WAV, AC3, MKA, MIDI
MOV, M4V, WMV, MPEG, MP4
SRT
Thông tin chung
2 - 3 mét
924x568x183 mm
924x550x65 mm