INTERNET TIVI SONY 32 INCH KDL-32W600D VN3
Mã SP: KDL-32W600D VN3    Lượt xem: 4429
Internet Tivi, 32" Độ phân giải: HD Tần số quét: 200 Hz Kết nối: USB, HDMI, Wifi, LAN Tích hợp đầu thu KTS DVB-T2. Thiết kế mỏng, gọn gàng và kiểu dáng hiện đại, dễ dàng hòa hợp với không gian phòng bạn. Tích hợp những công nghệ xử lý hình ảnh, màu sắc hiện đại, đảm bảo khả năng hiển thị. Màn hình 32 inches với độ phân giải WXGA thích hợp để bố trí trong phòng ngủ hay phòng khách cỡ nhỏ. Hệ thống âm thanh Dolby giúp giải trí thêm trọn vẹn. Khả năng kết nối đa dạng, giúp bạn hòa mình vào thế giới giải trí đa phương tiện.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
[Giá đã bao gồm VAT]
Số lượng:    Đặt mua ngayNhanh chóng, thuận tiện
Hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Kinh Doanh
Kinh Doanh 1
Kinh Doanh 2
Kế toán công nợ
Thanh Hằng
Kế toán hóa đơn
Hóa Đơn
Phone/Zalo: 0918382260
Phone/Zalo: 0948900911
Email: [email protected] [email protected]
CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế đẳng cấp
Tivi LCD Sony KDL-32W600D có thiết kế mỏng, sang trọng
Tivi LCD Sony KDL-32W600D thiết kế mỏng tinh tế
Màn hình 32 inches độ phân giải WXGA
Tivi LCD Sony KDL-32W600D trang bị màn hình 32 inches
Hình ảnh sắc nét với X-Reality PRO
Tivi LCD Sony KDL-32W600D tích hợp công nghệ X-Reality PRO
Tivi LCD Sony KDL-32W600D cho hình ảnh trung thực
Hình ảnh chuyển động nhanh mà vẫn rõ nét
Các hình ảnh chuyển động nhanh như các pha rượt đuổi tốc độc cao, hay những pha võ thuật... sẽ được thể hiện một cách mượt mà, không gặp tình trạng bóng mờ khi xem trên tivi LCD Sony KDL-32W600D nhờ vào tần số quét Motionflow XR 200 Hz.
Tivi LCD Sony KDL-32W600D hình ảnh chuyển động mượt mà
Thể hiện hình ảnh chuyển động cao mượt mà trên tivi LCD Sony KDL-32W600D
Âm thâm trầm sống động
Tivi LCD Sony trang bị hệ thống 2 loa với tổng công suất 10W, công nghệ Dolby với khả nảng phản xạ âm trầm thật tốt, đem đến một không gian giải trí thật sống động.
Tivi LCD Sony KDL-32W600D cho âm thanh sống động
Tivi LCD Sony KDL-32W600D cho âm thanh thật hay
Giải trí đa phương tiện
Tivi LCD Sony KDL-32W600D trang bị kết nối Internet
Tivi LCD Sony KDL-32W600D cho âm thanh vòm thật hay, sống độngmua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông tin chung
KDL-32W600D
Đen
Sony
Malaysia
24 tháng
Tổng quan Tivi
Internet Tivi
32 inch
HD ready (1366 x 768 pixels)
Motionflow XR 200 Hz
Không
Không
Màn hình hiển thị
X-Reality PRO
178°(Phải/Trái), 178°(Lên/Xuống)
Âm thanh
Dolby Digital, Dolby Digital Plus, Dolby Pulse
10W
2
Kết nối
Có, Tích hợp
2
Có (audio out)
Composite
Miracast
Hỗ trợ âm thanh và hình ảnh
JPEG, JPG
MP3, WMA, WAV
WMV, MPEG, AVI, MKV, VOB, WebM
SRT
Thông tin Smart tivi
YouTube, Zing TV, Zing Mp3, NetFlix, FPT Play, HTV Online, YAN TV, Opera TV Store
Thông tin chung
2 - 3 mét
735x481x174 mm
735x446x66 mm
5.20 kg
4.90 kg
Kích thước & Khối lượng
821x547x157 mm